• July 21, 2026
  • Mwandishi Wetu
  • 0

Jeshi la Polisi Mkoa wa Pwani limeanza uchunguzi wa tukio la kuvunjwa kwa ukuta na kuibwa kwa matofali katika eneo linalodaiwa kuwa la mmiliki halali, lililopo Kijiji cha Udindivu, Kata ya Mapinga, Wilaya ya Bagamoyo.

Kwa mujibu wa taarifa ya Polisi, tukio hilo lilitokea Julai 18, 2026 ambapo mmiliki wa eneo hilo, Jumanne Tindi, ambaye alikuwa mkoani Kilimanjaro, alipokea taarifa kutoka kwa msimamizi wa eneo lake, Rajabu Tindi, kuwa ukuta wa kiwanja chake ulikuwa umevunjwa na matofali kuibwa.

Mmiliki huyo anadaiwa kuwa na kiwanja namba 417, Block K, Mapinga, chenye ukubwa wa mita za mraba 942, ambapo alijenga ukuta wa kuzunguka eneo hilo tangu mwaka 2016.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *