• July 17, 2026
  • Mwandishi Wetu
  • 0

Mwanahabari na mchambuzi wa masuala ya kimataifa, Kelvin Raphael maarufu Zungu, amesema bei za mafuta nchini Tanzania zinaendelea kuwa nafuu kuliko katika nchi nyingi zinazoizunguka, zikiwemo zenye bandari na zisizo na bandari, ambapo lita moja ya petroli katika Jiji la Dar es Salaam inauzwa kwa Sh3,990, ikilinganishwa na Sh4,230 nchini Msumbiji, Sh4,336 nchini Kenya, Sh4,520 Afrika Kusini, zaidi ya Sh5,400 nchini Rwanda na takribani Sh10,000 kwa lita nchini Malawi, licha ya mvutano unaoendelea Mashariki ya Kati unaoendelea kutishia soko la mafuta duniani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *